Keɓantawa

takardar kebantawa

takardar kebantawa

An sabunta ta: Agusta 25, 2024

Ranar aiki: Maris 24, 2022

Shenzhen Chileaf Electronics Co., Ltd. (wanda ake kira "mu" ko "Chileaf") Chileaf tana ba da mahimmanci ga kare sirrin masu amfani da bayanan sirri. Lokacin da kuke amfani da samfuranmu da sabis ɗinmu, ƙila mu tattara mu yi amfani da keɓaɓɓen bayanin ku don haɓaka ƙwarewar samfur ɗin ku. Muna fatan za mu bayyana muku ta Dokar Sirri, wanda kuma aka sani da wannan "Manufa", yadda muke tattarawa, amfani da adana wannan bayanin lokacin da kuke amfani da samfuranmu ko ayyukanmu. Ina fatan za ku yi amfani da wannan app Don Allah a karanta a hankali kafin yin rajista kuma ku tabbatar da cewa kun fahimci abin da ke cikin wannan yarjejeniya sosai. Amfani da ku ko ci gaba da amfani da sabis ɗinmu yana nuna cewa kun yarda da sharuɗɗanmu. Idan ba ku yarda da sharuɗɗan ba, da fatan za a daina amfani da sabis nan da nan.

1. Tarin Bayani da Amfani

Lokacin da muka ba ku ayyuka, za mu nemi ku tattara, adana da amfani da waɗannan bayanan game da ku. Za a umarce ku da ku samar da wannan bayanin lokacin da kuke amfani da samfuranmu ko ayyukanmu. Idan baku samar da mahimman bayanan sirri ba, ƙila ba za ku iya amfani da sabis ko samfuranmu akai-akai ba.

  • Lokacin da kayi rijista azaman X-Fitness Lokacin da kayi rajista azaman mai amfani, zamu tattara "adreshin imel", "lambar wayar hannu", "laƙabin lakabi", da "avatar" don taimaka maka kammala rajista da kare tsaro na asusunka. Bugu da kari, zaku iya zabar cika jinsi, nauyi, tsayi, shekaru da sauran bayanai gwargwadon bukatunku.
  • Bayanan sirri: Muna buƙatar "jinsi", "nauyin", "tsawo", "shekaru" da sauran bayanan don ƙididdige bayanan wasanni masu dacewa a gare ku, amma bayanan sirri na sirri ba wajibi ba ne. Idan kun zaɓi kar ku samar da shi, za mu ƙididdige bayanan da suka dace da ku tare da ƙayyadaddun ƙimar tsoho.
  • Game da keɓaɓɓen bayanan ku: Bayanan da kuke cika lokacin da kuka kammala rajista ta amfani da wannan software ana adana su a uwar garken kamfaninmu kuma ana amfani da su don daidaita bayanan ku yayin shiga cikin wayoyin hannu daban-daban.
  • Bayanan da na'urar ta tattara: Lokacin da kake amfani da abubuwan mu kamar gudu, keke, tsalle, da sauransu, za mu tattara danyen bayanan da na'urorin na'urarka suka tattara.
  • Domin samar da ayyuka masu dacewa, muna ba ku matsalar bin diddigin matsala da gyara matsala don tabbatar da app Don samun matsala cikin sauri da samar da ingantattun ayyuka, za mu aiwatar da bayanan na'urar ku, gami da bayanan gano na'urar ( IMEI, IDFA, IDFV, Android ID, MEID, MAC address, OAID, IMSI, ICCID, lambar Hardware).

2. Izinin da wannan aikace-aikacen ya nema don amfani da ayyukan sune

  • Kamara, Hoto

    Lokacin da kuka loda hotuna, za mu nemi izinin kyamarori da izini masu alaƙa da hoto, da loda mana hotunan bayan ɗaukar su. Idan kun ƙi bayar da izini da abun ciki, kawai ba za ku iya amfani da wannan aikin ba, amma ba zai shafi amfanin ku na yau da kullun na wasu ayyuka ba. A lokaci guda, zaku iya soke wannan izinin a kowane lokaci ta hanyar saitunan aikin da suka dace. Da zarar ka soke wannan izini, ba za mu ƙara tattara wannan bayanin ba kuma ba za mu iya samar maka da ayyuka masu dacewa da aka ambata a sama ba.

  • Bayanin Wuri

    Kuna iya ba da izini don buɗe aikin Wurin GPS da amfani da sabis masu alaƙa da muke bayarwa dangane da wuri. Tabbas, zaku iya dakatar da mu tattara bayanan wurin ku a kowane lokaci ta hanyar kashe aikin wurin. Idan ba ku yarda kun kunna shi ba, ba za ku iya amfani da sabis na tushen wuri ko ayyuka masu alaƙa ba, amma ba zai shafi ci gaba da amfani da wasu ayyuka ba.

  • Bluetooth

    Idan kun riga kuna da na'urorin hardware masu dacewa, kuna son aiki tare da bayanin da samfuran kayan masarufi suka yi rikodin (ciki har da amma ba'a iyakance ga ƙimar zuciya, matakai, bayanan motsa jiki, nauyi) zuwa X-Fitness App, Kuna iya yin haka ta kunna aikin Bluetooth. Idan kun ƙi kunna shi, kawai ba za ku iya amfani da wannan aikin ba, amma ba zai shafi sauran ayyukan da kuke amfani da su ba. A lokaci guda, zaku iya soke wannan izinin a kowane lokaci ta hanyar saitunan aikin da suka dace. Koyaya, bayan soke wannan izini, ba za mu ƙara tattara wannan bayanin ba kuma ba za mu iya samar muku da ayyuka masu dacewa da aka ambata a sama ba.

  • Izinin ajiya

    Ana amfani da wannan izinin kawai don adana bayanan taswira, kuma kuna iya kashe shi a kowane lokaci. Idan ka ƙi farawa, ba za a nuna waƙar taswira ba, amma ba zai shafi ci gaba da amfani da wasu ayyuka ba.

  • Izinin waya

    Ana amfani da wannan izinin galibi don samun keɓaɓɓen mai ganowa, wanda ake amfani da shi don app Crash Finder na iya samun matsala cikin sauri. Hakanan zaka iya rufe shi a kowane lokaci ba tare da shafar ci gaba da amfani da wasu ayyuka ba.

3. Ka'idodin Rabawa

Muna ba da mahimmanci ga kare bayanan sirri na mai amfani. /Za mu tattara kawai mu yi amfani da keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku a cikin manufa da iyakar da aka bayyana a cikin wannan manufar ko daidai da buƙatun dokoki da ƙa'idodi. Za mu kiyaye keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku kuma ba za mu raba shi tare da kowane kamfani, ƙungiya ko mutum ɗaya ba.

  • Ka'idodin izini da yarda

    Raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku tare da abokan haɗin gwiwarmu da wasu ɓangarori na uku yana buƙatar izini da izinin ku, sai dai idan bayanan sirrin da aka raba ba a gano su ba kuma wani ɓangare na uku ba zai iya sake gano ainihin abin da ke cikin wannan bayanin ba. Idan manufar haɗin gwiwa ko ɓangare na uku na amfani da bayanin ya zarce iyakar izini da izini na asali, suna buƙatar sake samun izinin ku.

  • Ka'idar doka da mafi ƙarancin larura

    Bayanan da aka raba tare da masu haɗin gwiwa da wasu kamfanoni dole ne su kasance suna da maƙasudin halal, kuma bayanan da aka raba dole ne a iyakance ga abin da ya dace don cimma manufar.

  • Ka'idar aminci da tsantseni

    Za mu yi la'akari da manufar amfani da raba bayanai tare da wasu masu dangantaka da wasu kamfanoni, gudanar da cikakken kima na tsaro na waɗannan abokan hulɗa, kuma muna buƙatar su bi yarjejeniyar doka don haɗin gwiwa. Za mu sake duba kayan haɓaka kayan aikin software (SDK) 、 Aikace-aikacen Shirye-shiryen Interface (API) Ana aiwatar da tsauraran matakan tsaro don kare amincin bayanai.

4. Samun shiga na ɓangare na uku

  • Tencent bugly SDK, Za a tattara bayanan log ɗin ku (ciki har da: rajistan ayyukan ƙira na ɓangare na uku, Logcat Logs da bayanin tari na APP Crash), ID na na'ura (sun haɗa da: androidid da idfv) Bayanin hanyar sadarwa, sunan tsarin, sigar tsarin da sa ido kan lambar ƙasa da rahoto. Samar da ajiyar girgije da watsa log log. Yanar Gizon Manufofin Keɓantawa:https://static.bugly.qq.com/bugly-sdk-privacy-statement.pdf
  • Hefeng Weather yana tattara bayanan na'urar ku, bayanin wuri, da bayanan asalin cibiyar sadarwa don samar da hasashen yanayi na duniya. Yanar Gizon sirri:https://www.qweather.com/terms/privacy
  • Amap yana tattara bayanan wurin ku, bayanan na'urar, bayanan aikace-aikacen yanzu, sigogi na na'ura, da bayanan tsarin don samar da ayyukan sanyawa. Yanar Gizon sirri:https://lbs.amap.com/pages/privacy/

5. Amfani da ƙananan yara na ayyukanmu

Muna ƙarfafa iyaye ko masu kula da su ja-gorar ƙanana da ba su kai shekara 18 ba don amfani da ayyukanmu. Muna ba da shawarar yara ƙanana su ƙarfafa iyayensu ko masu kula da su don karanta wannan Dokar Sirri kuma su nemi izini da jagorar iyayensu ko masu kula da su kafin ƙaddamar da bayanan sirri.

6. Haƙƙin ku a matsayin batun bayanai

  • Hakkin samun bayanai

    Kuna da damar karɓar bayani daga gare mu a kowane lokaci akan buƙatun game da bayanan sirri da muka sarrafa wanda ya shafe ku a cikin iyakokin Art. 15 DSGVO. Don wannan dalili, kuna iya ƙaddamar da buƙatu ta wasiƙa ko imel zuwa adireshin da aka bayar a sama.

  • Haƙƙin gyara bayanan da ba daidai ba

    Kuna da damar neman mu gyara bayanan sirri game da ku ba tare da bata lokaci ba idan ya zama ba daidai ba. Don yin haka, da fatan za a tuntuɓe mu a adireshin adireshin da aka bayar a sama.

  • Haƙƙin gogewa

    Kuna da damar neman mu share bayanan sirri game da ku a ƙarƙashin sharuɗɗan da aka bayyana a cikin Mataki na 17 na GDPR. Waɗannan sharuɗɗan sun ba da musamman don haƙƙin gogewa idan bayanan sirri ba su zama dole ba don dalilan da aka tattara su ko aka sarrafa su, haka kuma a cikin lamuran sarrafa su ba bisa ƙa'ida ba, kasancewar wani ƙin yarda ko kasancewar aikin sharewa a ƙarƙashin dokar Ƙungiyar ko kuma dokar Ƙasar Memba wacce muke ƙarƙashinta. Don lokacin ajiyar bayanai, da fatan za a kuma koma zuwa sashe na 5 na wannan ayyana kariyar bayanai. Don tabbatar da haƙƙin ku na gogewa, da fatan za a tuntuɓe mu a adireshin adireshin da ke sama.

  • Haƙƙin hana sarrafawa

    Kuna da haƙƙin neman cewa mu taƙaita aiki daidai da Mataki na 18 DSGVO. Wannan haƙƙin yana kasancewa musamman idan an yi jayayya da daidaiton bayanan sirri tsakanin mai amfani da mu, na tsawon lokacin da tabbatar da daidaito ke buƙata, haka kuma a yayin da mai amfani ya buƙaci ƙuntata aiki maimakon gogewa a cikin yanayin da akwai haƙƙin gogewa; haka kuma, a yayin da bayanan ba su zama dole ba don dalilan da muke bi, amma mai amfani yana buƙatar ta don tabbatarwa, motsa jiki ko kare da'awar doka, da kuma idan nasarar aikin ƙin yarda har yanzu ana jayayya tsakaninmu da mai amfani. Don amfani da haƙƙin ku na hana sarrafawa, da fatan za a tuntuɓe mu a adireshin adireshin da ke sama.

  • Haƙƙin ɗaukar bayanai

    Kuna da haƙƙin karɓa daga wurinmu bayanan sirri game da ku waɗanda kuka ba mu a cikin tsari mai tsari, wanda aka saba amfani da shi, na'ura mai iya karantawa daidai da Mataki na ashirin da 20 DSGVO. Don aiwatar da haƙƙin ku na ɗaukar bayanai, da fatan za a tuntuɓe mu a adireshin tuntuɓar da ke sama.

7. Haƙƙin ƙi

Kuna da 'yancin yin ƙin yarda a kowane lokaci, bisa dalilan da suka shafi yanayin ku na musamman, don sarrafa bayanan sirri game da ku wanda ake aiwatarwa, inter alia, bisa ga Art. 6 (1) (e) ko (f) DSGVO, daidai da Art. 21 DSGVO. Za mu dakatar da sarrafa bayanan da za a sarrafa sai dai idan ba za mu iya nuna kwararan dalilai masu ma'ana don sarrafa abubuwan da suka ƙetare abubuwan da kuke so, haƙƙoƙin ku da 'yancin ku ba, ko kuma idan aikin ya dace da ikirari, motsa jiki ko kare da'awar doka.

8. Hakkin korafi

Hakanan kuna da damar tuntuɓar hukumar da ta dace a yayin da kuka sami ƙararraki.

9. Canje-canje ga wannan sanarwar kariyar bayanai

Koyaushe muna kiyaye wannan manufar sirri ta zamani. Don haka, muna tanadin haƙƙin canza shi lokaci zuwa lokaci da sabunta canje-canje a cikin tarin, sarrafawa ko amfani da bayanan ku.

10. Haqqoqin Ficewa

Kuna iya dakatar da duk tarin bayanai ta Application cikin sauki ta hanyar cirewa. Kuna iya amfani da daidaitattun matakan cirewa kamar yadda ake samu azaman ɓangare na na'urar hannu ko ta kasuwar aikace-aikacen hannu ko hanyar sadarwa.

  • Manufar Riƙewar Bayanai

    We will retain User Provided data for as long as you use the Application and for a reasonable time thereafter. If you'd like them to delete User Provided Data that you have provided via the Application, please contact them at info@chileaf.com and they will respond in a reasonable time.

11. Tsaro

Mun damu game da kiyaye sirrin bayanan ku. Mai Ba da Sabis yana ba da kariyar jiki, lantarki, da tsari don kare bayanan da muke aiwatarwa da kiyayewa.

  • Canje-canje

    Ana iya sabunta wannan Dokar Sirri daga lokaci zuwa lokaci don kowane dalili. Za mu sanar da ku duk wani canje-canje ga Manufar Keɓantawa ta hanyar sabunta wannan shafin tare da sabuwar Dokar Keɓantawa. Ana shawarce ku da ku tuntuɓi wannan Dokar Sirri akai-akai don kowane canje-canje, kamar yadda ake ganin ci gaba da amfani da shi ya amince da duk canje-canje.

12. Yardar ku

Ta amfani da Aikace-aikacen, kuna yarda da sarrafa bayanan ku kamar yadda aka tsara a cikin wannan Dokar Sirri a yanzu kuma kamar yadda muka gyara.

13. Game da Mu

App The operator is Shenzhen Chileaf Electronics Co., Ltd., address: No. 1 Shiyan Tangtou Road, Bao'an District, Shenzhen, China A Building 401. Email: info@chileaf.com

Shenzhen Chileaf Electronics Co., Ltd. (wanda ake kira "mu" ko "Chileaf"), da fatan za a karanta a hankali alkawuran masu amfani game da manufofin da suka dace. Masu amfani yakamata su karanta kuma su fahimci wannan Yarjejeniyar a hankali, gami da keɓancewa waɗanda ke keɓancewa ko iyakance alhakin Chileaf da ƙuntatawa akan haƙƙin masu amfani. Kafin fara wannan aikace-aikacen, da fatan za a tuntuɓi kwararre na kiwon lafiya ko ƙwararre don ganin ko aikin ya dace da motsa jiki na kanka. Musamman, abubuwan da aka ambata a cikin wannan software duk suna da haɗari, kuma za ku ɗauki haɗarin da ke tattare da shiga aikin da kanku.

  • Tabbatarwa da yarda da Yarjejeniyar Mai amfani

    Da zarar kun yarda da Yarjejeniyar Mai amfani da Dokar Sirri da kuma kammala aikin rajista, za ku zama X-Fitness Mai amfani ya tabbatar da cewa wannan Yarjejeniyar Mai amfani yarjejeniya ce da ke ma'amala da haƙƙoƙin haƙƙoƙin ɓangarorin biyu kuma koyaushe tana aiki. Idan akwai wasu tanadi na wajibi a cikin doka ko yarjejeniya ta musamman tsakanin bangarorin biyu, za su yi nasara.
    Ta danna don yarda da wannan Yarjejeniyar Mai amfani, ana ganin kun tabbatar da cewa kuna da hakkin jin daɗin ayyukan da wannan gidan yanar gizon ke bayarwa. /Bikin hawan keke /Hakkoki da damar ɗabi'a masu dacewa da ayyukan wasanni kamar tsallake igiya, da ikon ɗaukar nauyin doka da kansa.

  • Dokokin Rijistar Asusun X-Fitness

    Lokacin da kake Rajista X-Fitness azaman mai amfani kuma kayi amfani da X-Fitness Ta amfani da sabis ɗin da X-Fitness ke bayarwa Za a tattara bayanan keɓaɓɓen ku da yin rikodin.
    Ka gama rajistar kuma ka zama Rijistar Fitness X-Fitness azaman mai amfani yana nufin cewa kun karɓi wannan Yarjejeniyar Mai Amfani. Kafin yin rijista, da fatan za a sake tabbatar da cewa kun san kuma kun fahimci cikakkiyar abin da ke cikin wannan Yarjejeniyar Mai amfani.